| Kích thước (L * W * H) | 3,8X1,5X3,2M |
|---|---|
| Lực kẹp | 80kn |
| Tự động hóa | Hoàn toàn tự động |
| Trọng lượng (kg) | 5000 kg |
| chi tiết đóng gói | Machine are packed with plastic film; Máy được đóng gói bằng màng nhựa; auxiliary m |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ, PLC |
|---|---|
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| Đường kính trục vít | 40mm |
| Kiểm tra máy móc | Cung cấp |
| chi tiết đóng gói | Machine are packed with plastic film; Máy được đóng gói bằng màng nhựa; auxiliary m |
| Màu sắc ngoại hình máy | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Các mẫu được cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
| Nhân lực cần thiết | Nhà điều hành 1 ~ 2 |
| Dịch vụ kỹ sư | Các kỹ sư có thể đến nhà máy của khách hàng để đào tạo về lắp đặt |
| Hoàn thiện dây chuyền sản xuất | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và chiết rót |
| Machine appearance color | Customizable |
|---|---|
| Logo customized | Yes |
| Samples provided | Provide bottle sample after mold test for confirmation |
| Manpower required | 1~2 Operator |
| Engineer service | Engineers can go to customer's factory for installation training |
| Màu sắc ngoại hình máy | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Các mẫu được cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
| Nhân lực cần thiết | Nhà điều hành 1 ~ 2 |
| Dịch vụ kỹ sư | Các kỹ sư có thể đến nhà máy của khách hàng để đào tạo về lắp đặt |
| Giao diện điều hành Ngôn ngữ | Tiếng Trung, tiếng Anh và các ngôn ngữ khác nếu cần |
| Gia công nhựa | PP, HDPE, PE, EVA, PE / PP, HDPE / PP |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy sản xuất |
| Kiểu thổi | Đùn thổi |
| Ổ trục vít | 55 kw |
| Kiểu thổi | Kéo căng khuôn |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi | Vòng bi, Động cơ, Máy bơm, Hộp số, PLC, Bình áp suất, Động cơ, Hộp số |
| Gia công nhựa | VẬT NUÔI |
| Số trạm | Độc thân |
| Ổ trục vít | 55 kw |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 300L |
| Áp lực nước làm mát | 0,3 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 180 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Lực kẹp | 68 Kn |
| Vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| KHÍ NÉN | Festo từ Đức hoặc SMC từ Nhật Bản |
| Công tắc tơ | Schneider từ Franch |
| Nhựa đã qua xử lý | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Đường kính cổ | 38 MM |
| Thể tích chai (ml) | 2000 ml |
| Chiều cao chai tối đa (mm) | 330 mm |
| Đường kính bình xăng tối đa (mm) | 100 mm |