| Khối lượng sản phẩm tối đa | 5L 8L |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| đường kính trục vít | 75mm |
| thời gian bảo hành | 1 năm |
| Tuổi thọ máy | >20 năm |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 5L 8L |
|---|---|
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thời gian đảm bảo | 1 năm |
| Tuổi thọ máy | > 20 năm |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Hộp số |
|---|---|
| Vôn | 440V / 415V / 380V / 220V |
| Công suất làm nóng trục vít (kW) | 18KW |
| Kích thước khuôn ép (Chiều rộng) (mm) | 900 mm |
| Lượng không khí (m³ / phút) | 1,2 m³ / phút |
| Mô hình NO. | ABLB65I |
|---|---|
| Trạm | Đầu trạm đôi đầu chết |
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | 2L |
| hệ thống kẹp | Chuyển loại hệ thống kẹp |
| vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Trung Quốc |
| Gia công nhựa | PP, HDPE, PC, ABS, PVC, PE, ABS / PP, PE / PP, HDPE / PP |
|---|---|
| Tiêu thụ không khí (m³ / phút) | 0,8 m³ / phút |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Sản xuất | máy ép đùn hdpe |
| Ổ trục vít | 55 kw |
| hướng dẫn cung cấp | Hướng dẫn bằng tiếng Trung và tiếng Anh |
|---|---|
| mẫu cung cấp | Nếu được yêu cầu |
| Kiểu thổi khuôn | Máy ép đùn thổi |
| Vị trí phòng trưng bày | Không có |
| dòng nước | 100L/phút |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Hộp số, Động cơ, Bình áp lực, Máy bơm |
|---|---|
| Kiểu thổi | Jerry có thể thổi khuôn máy |
| Tự động hóa | Tự động |
| Video kiểm tra đi | Cung cấp |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Số mẫu | ABLB75I-1 |
|---|---|
| Công suất gia nhiệt trục vít | 6 Kw |
| Đầu ra HDPE | 100Kg / giờ |
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| kích thước khuôn tối đa | 400X450mm |
| Số mẫu | ABLB75I-1 |
|---|---|
| Công suất gia nhiệt trục vít | 6 Kw |
| Đầu ra HDPE | 100Kg / giờ |
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| kích thước khuôn tối đa | 400X450mm |