| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-250 L |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 120mm |
| Số trạm | Độc thân |
| Ổ trục vít | 75 kw |
| Lực kẹp | 800 Kn |
| Đơn xin | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Tự động xả hơi | VỚI Tự động xả hơi |
| Khuôn | Một khoang hoặc hai khoang |
| Sutiable | Chai 0 ~ 5L |
| sản xuất tại | TRUNG QUỐC |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Hộp số, Động cơ, Bánh răng, Bơm |
| Nhựa gia công | PE, PP, PVC, PETG, ABS, EAV |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Số trạm | Độc thân |
|---|---|
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-250 L |
| Đường kính trục vít | 120mm |
| Ổ trục vít | 75 kw |
| Số trạm | Độc thân |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Ổ trục vít | 55 kw |
| Lực kẹp | 600 Kn |
| Trạm | Một trạm hoặc hai trạm |
|---|---|
| Tự động xả hơi | Có sẵn |
| Vật chất | HDPE, PP, PVC, LDPE |
| Âm lượng cao nhất | 5L |
| Dòng nước | 100L / phút |
| Đầu ra (kg/h) | 100 Kg/giờ |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Vôn | 440V/415V/380V/220V |
| Dòng nước | 100L/phút |
| đường kính trục vít | 120MM |
|---|---|
| số trạm | Đơn vị |
| Công suất ổ trục vít | 75KW |
| lực kẹp | 800 triệu |
| Đột quỵ khuôn | 600-1500mm |
| Số mẫu | ABLD100 |
|---|---|
| tỷ lệ vít L / D | 25 L / D |
| Cân nặng | 22,5 tấn |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Tuổi thọ máy | > 20 năm |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | ABLB75 |
|---|---|
| Trạm | Trạm đơn hoặc Trạm đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Nhãn hiệu | DAWSON |