| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bình chịu áp lực, Bánh răng, Bơm |
|---|---|
| Gia công nhựa | PP, HDPE, PC, ABS, ABS / PP, PE / PP, HDPE / PP |
| Sản lượng (kg / h) | 35 kg / giờ |
| Tiêu thụ không khí (m³ / phút) | 2 m³ / phút |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
|---|---|
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
| Đầu chết | Đầu đơn |
| Chất liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
|---|---|
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Gói vận chuyển | đóng gói phim |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Số mẫu | DSB70II |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
|---|---|
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
| khuôn | Một khoang |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Đầu chết | Đầu đơn |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
|---|---|
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Sự chỉ rõ | ABLB80-25L |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Số mẫu | ABLB65 |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 65mm |
| Điều kiện | Mới |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Số mẫu | DSB80II |
|---|---|
| GA TÀU | Một trạm hoặc hai trạm |
| Auto-Deflashing | Có sẵn |
| Vật chất | HDPE, PP, PVC, LDPE |
| Âm lượng cao nhất | 5L |
| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |
| Công suất đầu ra | 450 ~ 480 PCS / H |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
| Ổ trục vít | 22kw |