| Số mẫu | DSB65I |
|---|---|
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Chất liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Số mẫu | ABLB75I-1 |
|---|---|
| Công suất gia nhiệt trục vít | 6 Kw |
| Đầu ra HDPE | 100Kg / giờ |
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| kích thước khuôn tối đa | 400X450mm |
| Số mẫu | ABLB75I-1 |
|---|---|
| Công suất gia nhiệt trục vít | 6 Kw |
| Đầu ra HDPE | 100Kg / giờ |
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| kích thước khuôn tối đa | 400X450mm |
| Số trạm | Độc thân |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Ổ trục vít | 55 kw |
| Lực kẹp | 600 Kn |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Điều kiện | Mới |
| Ổ trục vít | 55 kw |
| Tự động hóa | Tự động |
| Số trạm | Độc thân |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Ổ trục vít | 55 kw |
| Lực kẹp | 780 Kn |
| Đường kính trục vít | 100MM |
|---|---|
| Số trạm | Độc thân |
| Ứng dụng | Trống, Tấm, Phao, Khoanh vùng, Bảng giường y tế |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Ổ trục vít | 55 kw |
| Lực kẹp | 780 Kn |
|---|---|
| Ổ trục vít | 55 kw |
| Đột quỵ khuôn | 550-1350mm |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Số mẫu | ABLB75I-1 |
|---|---|
| Công suất gia nhiệt trục vít | 6 Kw |
| Đầu ra HDPE | 100Kg / giờ |
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| kích thước khuôn tối đa | 400X450mm |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, PVC, PE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |