| hướng dẫn cung cấp | Hướng dẫn bằng tiếng Trung và tiếng Anh |
|---|---|
| mẫu cung cấp | Nếu được yêu cầu |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
| Địa điểm trưng bày | Không có |
| Dòng nước | 100L/phút |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
|---|---|
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Sự chỉ rõ | ABLB80-25L |
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Số mẫu | ABLB75I-1 |
|---|---|
| Công suất gia nhiệt trục vít | 6 Kw |
| Đầu ra HDPE | 100Kg / giờ |
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| kích thước khuôn tối đa | 400X450mm |
| Gia công nhựa | PP / PE / PU / PC / PVC / PETG / HDPE / LDPE / ABS |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Jerry có thể thổi khuôn máy |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Số mẫu | ABLB75I-1 |
|---|---|
| Công suất gia nhiệt trục vít | 6 Kw |
| Đầu ra HDPE | 100Kg / giờ |
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| kích thước khuôn tối đa | 400X450mm |
| hướng dẫn cung cấp | Hướng dẫn bằng tiếng Trung và tiếng Anh |
|---|---|
| mẫu cung cấp | Nếu được yêu cầu |
| Kiểu thổi khuôn | Máy ép đùn thổi |
| Vị trí phòng trưng bày | Không có |
| dòng nước | 100L/phút |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 20L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, PVC, PE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Điều kiện | Mới |
| Lắp ráp | Phần cổ và phần dưới có thể tháo rời |
| Hệ thống làm mát | hệ thống làm mát riêng biệt |
| Số trạm | Độc thân |
|---|---|
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-250 L |
| Đường kính trục vít | 120mm |
| Ổ trục vít | 75 kw |