| Số mẫu | IBM35D |
|---|---|
| Thêm ứng dụng | Sữa & Sữa chua Chai |
| Đầu nối van khí nén | Festo Ex Đức. |
| Hệ thống điều khiển | Công nghệ hành động |
| Bộ ngắt mạch vỏ đúc, Công tắc tơ, | Thương hiệu Scheider Ex Pháp. |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
|---|---|
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| khuôn | Một khoang hoặc hai khoang |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, PVC, PE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 5L 8L |
|---|---|
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thời gian đảm bảo | 1 năm |
| Tuổi thọ máy | > 20 năm |
| Mô hình số. | ABLB100 |
|---|---|
| Trạm | Trạm đơn hoặc Trạm đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5kw |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Thương hiệu | DAWSON |
| Sự chỉ rõ | ABLB90-30L |
|---|---|
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Gói vận chuyển | đóng gói phim |
| Mẫu số | DSB80-30L |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Đường kính trục vít (mm) | 75mm |
|---|---|
| tự động hóa | TỰ ĐỘNG |
| Công suất gia nhiệt trục vít (kW) | 7 mã lực |
| Kích thước trục lăn khuôn (Chiều rộng) (mm) | 380mm |
| Áp suất không khí (MPa) | 0,6 MPa |
| Mô hình KHÔNG. | DSB80-30L |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Loại xử lý | loại liên tục |
|---|---|
| số đầu | 2 |
| lớp đầu | 1 |
| Khoảng cách trung tâm | 160mm, 180mm hoặc tùy chỉnh |
| Chất liệu phù hợp | HDPE/LDPE/PP/PVC/EVOH/TPU/TPV/ABS/Tritan/PPSU, v.v. |