| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Trung Quốc |
| Số trạm | Độc thân |
|---|---|
| Ứng dụng | Trống, Tấm, Phao, Khoanh vùng, Bảng giường y tế |
| Ổ trục vít | 55 kw |
| Lực kẹp | 780 Kn |
| Đột quỵ khuôn | 550-1350mm |
| Số mẫu | ABLD100 |
|---|---|
| tỷ lệ vít L / D | 25 L / D |
| Cân nặng | 22,5 tấn |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Tuổi thọ máy | > 20 năm |
| Vật chất | HDPE, PP, PVC, LDPE |
|---|---|
| Áp lực nước | 0,4-0,6Mpa |
| Âm lượng cao nhất | 5L |
| Số mẫu | DSB80II |
| Môi trường làm mát | air |
| Số mẫu | DSB80II |
|---|---|
| GA TÀU | Một trạm hoặc hai trạm |
| Auto-Deflashing | Có sẵn |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Vật chất | HDPE, PP, PVC, LDPE |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Đầu chết | Đầu đơn |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | ABLB75 |
|---|---|
| Trạm | Trạm đơn hoặc Trạm đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Nhãn hiệu | DAWSON |
| Mô hình KHÔNG. | ABLD100 |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
| Gói vận chuyển | Bao bì phim |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mã HS | 8477301000 |
| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |
| Số mẫu | ABLD100 |
|---|---|
| tỷ lệ vít L / D | 25 L / D |
| Cân nặng | 22,5 tấn |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Tuổi thọ máy | > 20 năm |