| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
|---|---|
| Số trạm | Độc thân |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Ổ trục vít | 75 kw |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Trung Quốc |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-250 L |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 120mm |
| Số trạm | Độc thân |
| Ổ trục vít | 75 kw |
| Lực kẹp | 800 Kn |
| Số trạm | Độc thân |
|---|---|
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-250 L |
| Đường kính trục vít | 120mm |
| Ổ trục vít | 75 kw |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Số trạm | Độc thân |
| Ổ trục vít | 55 kw |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
|---|---|
| Mã số HS | 8477301000 |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
| Sự chỉ rõ | ABLB90-30L |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video |
|---|---|
| tình trạng | Mới |
| Chứng nhận | CE |
| Vôn | 380V/50Hz/3pha bình thường |
| Loại nhựa | PP/PE,PET,PVC,PP,PE |
| Đầu ra (kg/h) | 100 Kg/giờ |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Điện áp | 440V/415V/380V/220V |
| dòng nước | 100L/phút |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-250 L |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 120mm |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Số trạm | Độc thân |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Lực kẹp | 780 Kn |
|---|---|
| Ổ trục vít | 55 kw |
| Đột quỵ khuôn | 550-1350mm |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Đường kính trục vít | 100MM |