| Mô hình KHÔNG. | ABLB90 |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5Kw |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, PVC, PE/PP |
| Nơi xuất xứ | Trung Quốc |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, PVC, PE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Vôn | 440V/415V/380V/220V |
| Dòng nước | 100L/phút |
| hướng dẫn cung cấp | Hướng dẫn bằng tiếng Trung và tiếng Anh |
|---|---|
| mẫu cung cấp | Nếu được yêu cầu |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
| Địa điểm trưng bày | Không có |
| Dòng nước | 100L/phút |
| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Số mẫu | ABLB75I-1 |
|---|---|
| Công suất gia nhiệt trục vít | 6 Kw |
| Đầu ra HDPE | 100Kg / giờ |
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| kích thước khuôn tối đa | 400X450mm |
| Số mẫu | IBM65D |
|---|---|
| Thêm ứng dụng | Sữa & Sữa chua Chai |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 1L |
| Vật liệu khuôn | S136, P20, 4Cr13 |
| Lực kẹp của thổi | 40 tấn |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
|---|---|
| Số trạm | Độc thân |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Ổ trục vít | 75 kw |