| Nguồn gốc | Giang Tô, Trung Quốc |
|---|---|
| Năm | Mới |
| Kích thước(l*w*h) | 4.2*2.2*2.7 |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi | 1 năm |
| Các ngành áp dụng | Nhà máy Sản xuất, Nhà máy Thực phẩm & Đồ uống, Trang trại, F |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Sự chỉ rõ | ABLB80-25L |
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Mã số HS | 8477301000 |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Sản lượng (kg / h) | 320 kg / giờ |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy sản xuất |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 1000 chiếc / giờ |
| Đường kính trục vít | 65 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 18,5 KW |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 5L 8L |
|---|---|
| Tình trạng | Mới mẻ |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thời gian đảm bảo | 1 năm |
| Tuổi thọ máy | > 20 năm |
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
|---|---|
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Chất liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Số mẫu | DSB70II |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120L |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Số trạm | Độc thân |
| Ổ trục vít | 75KW |
| Đột quỵ khuôn | 550-1350mm |
| Đột quỵ khuôn | 550-1350mm |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Ổ trục vít | 75 kw |
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Sự chỉ rõ | ABLD100 |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
|---|---|
| Số trạm | Độc thân |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Ổ trục vít | 75 kw |
| Lực kẹp | 600 Kn |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Số trạm | Độc thân |