| Vôn | 220V / 380V, 380V / 50HZ |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Hộp số |
| Lực kẹp (kN) | 900 |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn |
| Các điểm bán hàng chính | Dễ dàng |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 30L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Ứng dụng | chai, lon jerry, lọ, gallon |
|---|---|
| Loại khuôn thổi | Máy thổi khuôn 4 gallon |
| Tiêu thụ nước (L / MIN) | 80 |
| Max. Tối đa product volume khối lượng sản phẩm | 5L |
| Công suất (kW) | 36 |
| Loại sản phẩm | ép đùn thổi |
|---|---|
| Tỷ lệ L/D trục vít | 30:1 |
| Động cơ truyền động thủy lực (Chính) | 42KW |
| Tổng công suất máy | 360kW |
| Công suất sản xuất | 20-25 chiếc / giờ |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 5000L |
| Áp lực nước làm mát | 0,3 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 240 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 2,000,000 Chu kỳ |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 30L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 30L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Kiểu đúc thổi | ép đùn thổi |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bánh răng, Bơm |
| Ứng dụng | Mô hình nhựa, trống nước, hộp làm mát |
| Động cơ | động cơ servo |
| Điều khiển PLC | Mitsubishi Nhật Bản |
| Phù hợp với | Chai mỹ phẩm nhựa nhỏ 5ml đến 1000ml |
|---|---|
| Thổi kiểu đúc | Khuôn thổi phun |
| vật liệu nhựa | PP, HDPE, PVC, PPR, PE, ABS / PP, PE / PP |
| Dịch vụ địa phương | n: Ả Rập Xê Út, Colombia, Nam Phi, Panama |
| Màu sắc ngoại hình máy | tùy biến |
| Trọng lượng (tấn) | 6,5 |
|---|---|
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
| Áp lực nước làm mát | 0,3 MPa |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Cài đặt ngôn ngữ | Bảng điều khiển tiếng Trung và tiếng Anh |