| khuôn | Một khoang |
|---|---|
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Trung Quốc |
| Nhựa Gia Công | PP, PC, ABS, PET, PVC, PPR, HDPE, PE, LDPE, HDPE/PP, PE/PP |
|---|---|
| Phong cách | Nằm ngang |
| Khoảng cách giữa các thanh Tie (Chiều rộng) (mm) | 570mm |
| Khoảng cách giữa các thanh giằng (Chiều cao)(mm) | 570mm |
| Công suất hóa dẻo (g/s) | 295 |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 30L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Ứng dụng | Cắt Cổ Chai, Lọ |
|---|---|
| Tên may moc | Máy cắt cổ chai tự động |
| Thông số kỹ thuật máy | 800*420*850mm |
| bao bì vận chuyển | Vỏ phim và vỏ gỗ |
| Chứng nhận | SGS,CE |
| Ứng dụng | Cắt Cổ Chai, Lọ |
|---|---|
| Tên may moc | Máy cắt cổ chai tự động |
| Thông số kỹ thuật máy | 800*420*850mm |
| bao bì vận chuyển | Vỏ phim và vỏ gỗ |
| Chứng nhận | SGS,CE |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 30 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 60 PC / H |
| Đường kính trục vít | 80 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 30 KW |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 10 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 700 PC / H |
| Đường kính trục vít | 80 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 30 KW |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 8 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 800 PC / H |
| Đường kính trục vít | 75 mm |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất dẫn động bơm dầu | 7,5 KW |
| Công suất đầu ra | 180 ~ 200 chiếc / h |
|---|---|
| Kích thước | 4,6 × 3 × 2,4 (M) |
| Trọng lượng | 8,2T |
| Đinh ốc | 90mm |
| Max Die Mouth | 180mm |