| Từ khóa | Tốc độ cao tự động |
|---|---|
| Sử dụng | 200ml ~ 2000ml chai |
| Sử dụng | Làm chai nhựa |
| Tên sản phẩm | Máy làm chai cổ rộng |
| Loại máy | Máy ép đùn thổi |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Hộp số, Động cơ, Bình áp lực, Máy bơm |
|---|---|
| Kiểu thổi | Jerry có thể thổi khuôn máy |
| Tự động hóa | Tự động |
| Video kiểm tra đi | Cung cấp |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Tự động | Vâng. |
|---|---|
| vi tính hóa | phi máy tính |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| thời gian bảo hành | 1 năm |
| Gia công nhựa | VẬT NUÔI |
|---|---|
| Kiểu thổi | Kéo căng khuôn |
| Ứng dụng | Mô hình nhựa, Thùng nước, Hộp làm mát |
| Xe máy | Động cơ servo |
| Điều khiển PLC | Mitsubishi Nhật Bản |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 360 PC / H |
| Đường kính trục vít | 100 mm |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 28 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 55 kw |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 30 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 60 PC / H |
| Đường kính trục vít | 80 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 30 KW |
| Auto-Deflashing | với Auto Deflashing |
|---|---|
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| khuôn | Một khoang hoặc hai khoang |
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
|---|---|
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Sutiable | Chai 0 ~ 5L |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 360 PC / H |
| Đường kính trục vít | 100 mm |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 28 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 55 kw |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
|---|---|
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| khuôn | Một khoang hoặc hai khoang |