| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
|---|---|
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| khuôn | Một khoang hoặc hai khoang |
| Chất liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
|---|---|
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Sutiable | Chai 0 ~ 5L |
| Phạm vi sản phẩm | 10 ~ 30L |
|---|---|
| Năng suất | 45 ~ 60BPH |
| Đường kính trục vít | 80 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 |
| Công suất truyền động trục vít | 37 KW |
| Sự chỉ rõ | ABLB80-25L |
|---|---|
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Mã số HS | 8477301000 |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Đăng kí | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Áp suất nước làm mát | 0,3 MPa |
| Thổi áp lực | 0,6 Mpa |
| Đột quỵ khuôn | 170-520 mm |
| Lực kẹp | 80 KN |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Áp suất nước làm mát | 0,3 MPa |
| Thổi áp lực | 0,6 Mpa |
| Đột quỵ khuôn | 170-520 mm |
| Lực kẹp | 80 KN |
| Đăng kí | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Áp suất nước làm mát | 0,3 MPa |
| Thổi áp lực | 0,6 Mpa |
| Đột quỵ khuôn | 170-520 mm |
| Lực kẹp | 80 KN |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Lực kẹp | 70 Kn |
| Vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| khí nén | Festo từ Đức hoặc SMC từ Nhật Bản |
| Công tắc tơ | Schneider từ Franch |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, PVC, PE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, PVC, PE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |