| Mô hình KHÔNG. | ABLD120 |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 150 lít |
| Kích thước khuôn ép | 380 mm |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Hộp số |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mô hình KHÔNG. | ABLD120 |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 150 lít |
| Kích thước khuôn ép | 380 mm |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Hộp số |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mô hình KHÔNG. | ABLD120 |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 150 lít |
| Kích thước khuôn ép | 380 mm |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Hộp số |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mô hình KHÔNG. | ABLD120 |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 150 lít |
| Kích thước khuôn ép | 380 mm |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Hộp số |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mô hình KHÔNG. | ABLB75 |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5Kw |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mô hình KHÔNG. | ABLB90 |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mô hình KHÔNG. | ABLD100 |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 150 lít |
| Kích thước khuôn ép | 380 mm |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Hộp số |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mẫu số | ABLD100 |
|---|---|
| Tối đa. Khối lượng sản phẩm | 150 lít |
| Kích thước trục lăn khuôn | 380mm |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mô hình KHÔNG. | ABLB75 |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mô hình KHÔNG. | ABLD100 |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 150 lít |
| Kích thước khuôn ép | 380 mm |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Hộp số |
| Nhãn hiệu | Dawson |