| Mô hình KHÔNG. | ABLB90 |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5Kw |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mô hình KHÔNG. | ABLD120 |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 150 lít |
| Kích thước khuôn ép | 380 mm |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Hộp số |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mẫu số | DSB80-30L |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mô hình KHÔNG. | ABLB90 |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | BSM65 |
|---|---|
| Trạm | Trạm đơn hoặc Trạm đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5kw |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Nhãn hiệu | DAWSON |
| Ứng dụng | Trống, Bảng bảng, Khoanh vùng, Bảng giường y tế |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
| Trọng lượng máy thổi | 20 |
| Kích thước máy | 6,8 × 3,3 × 5 |
| Điều khiển PLC | MITSUBISHI |
| Mô hình KHÔNG. | ABLD120 |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 150 lít |
| Kích thước khuôn ép | 380 mm |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Hộp số |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mô hình KHÔNG. | ABLD120 |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 150 lít |
| Kích thước khuôn ép | 380 mm |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Hộp số |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Công suất động cơ đùn (kW) | 55 kw |
|---|---|
| Đường kính trục vít (mm) | 100 mm |
| Kích thước (l * w * h) | 5,4 * 2,5 * 4,5 |
| Tuổi thọ khuôn | > 1.000.000 chu kỳ |
| Nhu cầu lao động | 1 ~ 2 operetor |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Hộp số |
|---|---|
| Vôn | 440V / 415V / 380V / 220V |
| Công suất làm nóng trục vít (kW) | 18KW |
| Kích thước khuôn ép (Chiều rộng) (mm) | 900 mm |
| Lượng không khí (m³ / phút) | 1,2 m³ / phút |