| Số mẫu | DSB65I |
|---|---|
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Chất liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, PVC, PE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Lực kẹp | 600 Kn |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Đường kính trục vít | 100mm |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Số trạm | Đơn |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
|---|---|
| Vật chất | PC HDPE PP |
| Số trạm | Độc thân |
| Ổ trục vít | 55 kw |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | Container hóa chất |
| Đột quỵ khuôn | 550-1350mm |
|---|---|
| Mã số HS | 8477301000 |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Lực kẹp | 780 Kn |
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Mẫu số | ABLB65I |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Tối đa Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| đường kính trục vít | 80mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 10 ~ 30L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 270KN |
| kích thước mẫu | 680*660mm |
| Tự động | Vâng. |
|---|---|
| vi tính hóa | phi máy tính |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| thời gian bảo hành | 1 năm |
| Trạm | ga đôi |
|---|---|
| Số đầu chết | 1/2/3/4 |
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | Chuyển loại hệ thống kẹp |
| Hệ thống thủy lực | 68kn |
| vật liệu phù hợp | PP, PP |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Hộp số, Động cơ, Bơm |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, PC, ABS, PE, ABS/PP, PE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |