| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 5L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Mô hình NO. | ABLB65I |
|---|---|
| Trạm | Đầu trạm đôi đầu chết |
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | 2L |
| hệ thống kẹp | Chuyển loại hệ thống kẹp |
| vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Tự động | Vâng. |
|---|---|
| vi tính hóa | phi máy tính |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| thời gian bảo hành | 1 năm |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 5L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Mô hình NO. | ABLB65I |
|---|---|
| Trạm | Đầu trạm đôi đầu chết |
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | 2L |
| hệ thống kẹp | Chuyển loại hệ thống kẹp |
| vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Mô hình NO. | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 CÁI / giờ |
| đường kính trục vít | 75mm |
| Công suất ổ trục vít | 22kw |
| Đầu ra của HDPE | 100kg/giờ |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| vật liệu phù hợp | PE.PP, PVC, PS, PETG, như vậy |
|---|---|
| Âm lượng cao nhất | 200ml/500ml |
| Công suất đầu ra | 2000 ~ 2500pcs/h |
| Kích thước | 4.09x3.68x2,57 (m) |
| Trọng lượng | 8.2t |
| Nguồn gốc | Giang Tô, Trung Quốc |
|---|---|
| Năm | Mới |
| Kích thước(l*w*h) | 4.2*2.2*2.7 |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi | 1 năm |
| Các ngành áp dụng | Nhà máy Sản xuất, Nhà máy Thực phẩm & Đồ uống, Trang trại, F |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |