| Lực kẹp | 600 Kn |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Đường kính trục vít | 100mm |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Số trạm | Đơn |
| Kiểu thổi | Đùn thổi |
|---|---|
| Công suất sưởi ấm trục vít | 17,5-21KW |
| Ứng dụng | Mô hình nhựa, Thùng nước, Hộp làm mát |
| Xe máy | Động cơ servo |
| Điều khiển PLC | Mitsubishi Nhật Bản |
| Nhựa được xử lý | PET, PC, PVC, PE, PE/PP, LDPE, HDPE, PP |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi | Vòng bi, Động cơ, Máy bơm, Bánh răng, PLC, Bình áp lực, Động cơ, Hộp số |
| Ứng dụng | Mô Hình Nhựa, Thùng Nước, Hộp Làm Mát |
| Động cơ | Động cơ servo |
| Tên sản phẩm | Máy thổi chai PET |
| Số mẫu | ABLD100 |
|---|---|
| Lái xe máy | 45 kw |
| Ứng dụng | Mô hình nhựa, Thùng nước, Hộp làm mát |
| Xe máy | Động cơ servo |
| Điều khiển PLC | Mitsubishi Nhật Bản |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-250 lít |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 120mm |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Số trạm | Duy nhất |
| Công suất truyền động trục vít | 75 KW |
| Kiểu thổi | Kéo căng khuôn |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi | Vòng bi, Động cơ, Máy bơm, Hộp số, PLC, Bình áp suất, Động cơ, Hộp số |
| Gia công nhựa | VẬT NUÔI |
| Số trạm | Độc thân |
| Ổ trục vít | 55 kw |
| Sự chỉ rõ | ABLD100 |
|---|---|
| Đột quỵ khuôn | 550-1350mm |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Số trạm | Độc thân |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 30L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Tự động | Vâng. |
|---|---|
| vi tính hóa | phi máy tính |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| thời gian bảo hành | 1 năm |