| đường kính trục vít | 120MM |
|---|---|
| số trạm | Đơn vị |
| Công suất ổ trục vít | 75KW |
| lực kẹp | 800 triệu |
| Đột quỵ khuôn | 600-1500mm |
| Tên sản phẩm | Máy thổi đùn |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Vật chất | PP PE vv |
| Số trạm | Độc thân |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Công suất động cơ đùn (kW) | 30KW |
|---|---|
| Sản lượng (kg / h) | 130 kg / giờ |
| Tình trạng | Mới |
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | Một năm |
| Vôn | 220v / 380v |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Đơn xin | Chai |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến |
| Sự bảo đảm | 1 năm, một năm, 12 tháng |
| Clamping Force | 250KN |
|---|---|
| Control System | PLC |
| Heating Power | 22KW |
| Max.Extrusion Capacity | 120KG/H |
| đường kính trục vít | 80mm |
| Loại đầu khuôn theo phương pháp gia công | đầu khuôn loại liên tục |
|---|---|
| Loại khuôn theo số đầu | 2 |
| Loại đầu khuôn theo số lớp | 1 |
| Khoảng cách trung tâm | Đầu chết nhiều đầu, khoảng cách trung tâm có thể được tùy chỉnh |
| Chất liệu phù hợp | HDPE/LDPE/PP/PVC/EVOH/TPU/TPV/ABS/Tritan/PPSU, v.v. |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, PVC, PE/PP |
| Nơi xuất xứ | Trung Quốc |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |