| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video |
|---|---|
| tình trạng | Mới |
| Chứng nhận | CE |
| Vôn | 380V/50Hz/3pha bình thường |
| Loại nhựa | PP/PE,PET,PVC,PP,PE |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 20L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Max. Kích thước khuôn | 1700mm*1800mm |
|---|---|
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | 1200L |
| vật liệu phù hợp | HDPE/HMWHDPE |
| Động cơ truyền động thủy lực (Chính) | 42KW |
| lực kẹp | 2200KN |
| Mô hình NO. | ABLB65I |
|---|---|
| Trạm | Đầu trạm đôi đầu chết |
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | 2L |
| hệ thống kẹp | Chuyển loại hệ thống kẹp |
| vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Trạm | ga đôi |
|---|---|
| Số đầu chết | 1/2/3/4 |
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | Chuyển loại hệ thống kẹp |
| Hệ thống thủy lực | 68kn |
| vật liệu phù hợp | PP, PP |
| Mô hình NO. | ABLB65I |
|---|---|
| Trạm | Đầu trạm đôi đầu chết |
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | 5L |
| hệ thống kẹp | Chuyển loại hệ thống kẹp |
| vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Nhựa Gia Công | PP, PC, PET, HDPE/PP, PE/PP |
|---|---|
| Phong cách | Nằm ngang |
| Khoảng cách giữa các thanh Tie (Chiều rộng) (mm) | 300 |
| Khoảng cách giữa các thanh giằng (Chiều cao)(mm) | 360 |
| Công suất hóa dẻo (g/s) | 270 |
| Nhựa Gia Công | PP, ABS, PET, PPR, HDPE, Polystyrene, PE, LDPE |
|---|---|
| Phong cách | Nằm ngang |
| Khoảng cách giữa các thanh Tie (Chiều rộng) (mm) | 554mm |
| Khoảng cách giữa các thanh giằng (Chiều cao)(mm) | 55mm |
| Công suất hóa dẻo (g/s) | 200 |
| Mô hình NO. | ABLB65I |
|---|---|
| Trạm | Đầu trạm đôi đầu chết |
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | 2L |
| hệ thống kẹp | Chuyển loại hệ thống kẹp |
| vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Các ứng dụng | Cắt Cổ Chai, Lọ |
|---|---|
| Machine Name | Auto Bottle Neck Cutting Machine |
| Machine Specification | 800*420*850 mm |
| bao bì vận chuyển | Vỏ phim và vỏ gỗ |
| Chứng nhận | SGS,CE |