| Số mẫu | IBM35D |
|---|---|
| Thêm ứng dụng | Sữa & Sữa chua Chai |
| Đầu nối van khí nén | Festo Ex Đức. |
| Hệ thống điều khiển | Công nghệ hành động |
| Bộ ngắt mạch vỏ đúc, Công tắc tơ, | Thương hiệu Scheider Ex Pháp. |
| Công suất đầu ra | 180 ~ 200 chiếc / h |
|---|---|
| Kích cỡ | 4,6 × 3 × 2,4 (M) |
| Trọng lượng | 8,2T |
| Đinh ốc | 90mm |
| Max Die Mouth | 180mm |
| Số mẫu | ABLD100 |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
| Kích thước máy | 6,8 × 3,3 × 5 |
| Liên hệ | Schneider |
| Dung tích thùng dầu | 850L |
| Số mẫu | ABLB65 |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 65mm |
| Điều kiện | Mới |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
|---|---|
| Mã số HS | 8477301000 |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
| Sự chỉ rõ | ABLB90-30L |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
|---|---|
| Đầu chết | Đầu đơn |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Sutiable | 20L Chai 25L |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| GA TÀU | Trạm đơn |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| khuôn | Một khoang |
|---|---|
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
| khuôn | Một khoang hoặc hai khoang |
| Mã số HS | 8477301000 |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |