| Số mẫu | ABLB75I-1 |
|---|---|
| Công suất gia nhiệt trục vít | 6 Kw |
| Đầu ra HDPE | 100Kg / giờ |
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| kích thước khuôn tối đa | 400X450mm |
| Số mẫu | ABLB75I-1 |
|---|---|
| Công suất gia nhiệt trục vít | 6 Kw |
| Đầu ra HDPE | 100Kg / giờ |
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| kích thước khuôn tối đa | 400X450mm |
| Số mẫu | ABLB75I-1 |
|---|---|
| Công suất gia nhiệt trục vít | 6 Kw |
| Đầu ra HDPE | 100Kg / giờ |
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| kích thước khuôn tối đa | 400X450mm |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Thổi kiểu đúc | Đùn thổi khuôn |
| Đơn xin | Chai, bể nước, jerrycan, lon Jerry, giường mẫu giáo |
| Hệ thống điều khiển | plc |
|---|---|
| Cooling System | Air Cooling |
| Driving System | Servo Motor |
| Hệ thống máy sưởi | Nhiệt điện |
| Vật liệu | Nhựa |
| Công suất đầu ra | 450 ~ 480 PCS / H |
|---|---|
| Nhựa chế biến | PE, PET, PP, HDPE, PVC |
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Công suất đầu ra | 450 ~ 480 PCS / H |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
| Ổ trục vít | 22kw |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bánh răng, Bơm |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, ăn trung tâm |
| Động cơ máy đùn | Động cơ Siemens 30kw |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 450 ~ 480 PCS / H |
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |