| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 360 PC / H |
| Đường kính trục vít | 100 mm |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 28 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 55 kw |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 360 PC / H |
| Đường kính trục vít | 100 mm |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 28 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 55 kw |
| Mẫu số | ABLB65I |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mẫu số | ABLB65I |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | ABLD120 |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Vôn | 440V/415V/380V/220V |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | DMB1000L |
|---|---|
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | 1100 lít |
| Kích thước trục lăn khuôn | 1800×1800 |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhãn hiệu | DAWSON |
| Khả năng đầu ra | 18 ~ 25 PCS / H |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 50 ~ 100 ngày |
| Số mẫu | DSB120 |
| Dịch vụ sau bán hàng | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| tỷ lệ vít L / D | 28 L / D |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | DMB1000L |
|---|---|
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | 900 lít |
| Vị trí phòng trưng bàyKích thước | philippines |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Trọng lượng (tấn) | 65 |
| Mô hình KHÔNG. | ABLD100 |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 150 lít |
| Kích thước khuôn ép | 380 mm |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Hộp số |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Đơn xin | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Tự động xả hơi | VỚI Tự động xả hơi |
| Khuôn | Một khoang hoặc hai khoang |
| Sutiable | Chai 0 ~ 5L |
| sản xuất tại | TRUNG QUỐC |