| Mô hình số. | ABLB100 |
|---|---|
| Trạm | Trạm đơn hoặc Trạm đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5kw |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Thương hiệu | DAWSON |
| Mô hình KHÔNG. | DSB80-30L |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 360 PC / H |
| Đường kính trục vít | 100 mm |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 28 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 55 kw |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | ABLB75 |
|---|---|
| Trạm | Trạm đơn hoặc Trạm đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Nhãn hiệu | DAWSON |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 5L 8L |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| đường kính trục vít | 75mm |
| thời gian bảo hành | 1 năm |
| Tuổi thọ máy | >20 năm |
| Công suất động cơ máy đùn (kW) | 22KW |
|---|---|
| Kích thước lòng khuôn (Chiều cao)(mm) | 420 mm |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Điểm bán hàng chính | Dễ dàng hoạt động |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy Sản xuất, Nhà máy Thực phẩm & Đồ uống, Trang trại, F |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa Gia Công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Trung Quốc |
| Video đi-kiểm tra | Cung cấp |
|---|---|
| Loại tiếp thị | Sản phẩm thông thường |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi | 1 năm |
| Ứng dụng | chai, lon jerry, lọ, gallon |
| Kích thước (L * W * H) | 3,9 * 2,2 * 2,6 |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 5L 8L |
|---|---|
| Tình trạng | Mới mẻ |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thời gian đảm bảo | 1 năm |
| Tuổi thọ máy | > 20 năm |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa Gia Công | PP, HDPE, PC, PS, PVC, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |