| Màu sắc bề ngoài của máy | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Logo tùy chỉnh | Vâng |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
| Yêu cầu nhân lực | toán tử 1~2 |
| dịch vụ kỹ sư | Các kỹ sư có thể đến nhà máy của khách hàng để đào tạo lắp đặt |
| Thời gian giao hàng | 40-65 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L / C, T / T |
| Nguồn gốc | TRUNG QUỐC |
| Hàng hiệu | DAWSON |
| Chứng nhận | CE |
| Số trạm | Đôi hoặc đơn |
|---|---|
| Trọng lượng máy | 5,5t |
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Cảng xuất khẩu | Thượng hải |
| Công suất (W) | 28,5kw |
| Thể tích chai (ml) | 5000ml |
|---|---|
| Chiều cao chai tối đa (mm) | 400mm |
| Tự động hóa | Tự động hóa |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm mới 2020 |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
| Sản lượng | 800bph |
|---|---|
| Khuôn | 1 khoang |
| Điện áp | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Kích thước ((L*W*H) | 1.6*0,6*1,5 |
| Trọng lượng | 500kg |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 65 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 18,5 KW |
| Công suất gia nhiệt trục vít | 5-6 KW |
| đường kính trục vít | 80 |
|---|---|
| Khả năng đùn mỗi giờ (PE) | 110 |
| Số lượng máy sưởi | 4 |
| Kẹp Stoke | 200-650 |
| lực kẹp | 110 |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 5L 8L |
|---|---|
| Tình trạng | Mới mẻ |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thời gian đảm bảo | 1 năm |
| Tuổi thọ máy | > 20 năm |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, PVC, PE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Screw Diameter | 40mm |
|---|---|
| Screw L/D Ratio | 20.5:1 |
| Theoretical Injection Capacity | 238cm³ |
| Injection Pressure | 174Mpa |
| Max. Hydraulic Pressure | 140Kg/cm |