| Số mẫu | ABLB65 |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 65mm |
| Điều kiện | Mới |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 1000 chiếc / giờ |
| Đường kính trục vít | 65 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 |
| Công suất truyền động trục vít | 18,5 KW |
| Vật chất | HDPE, PP, PVC, LDPE |
|---|---|
| Áp lực nước | 0,4-0,6Mpa |
| Âm lượng cao nhất | 5L |
| Số mẫu | DSB80II |
| Môi trường làm mát | air |
| Tên sản phẩm | Máy thổi khuôn tự động PET Semi |
|---|---|
| Thương hiệu | Dawson |
| Người mẫu | YC 2L-4 |
| Số lượng ống ánh sáng | 32 CÁI |
| Điện ống ánh sáng | 1,25KW |
| Công suất làm nóng trục vít (kW) | 6 KW |
|---|---|
| Kích thước khuôn ép (Chiều rộng) (mm) | 290 mm |
| Lượng tiêu thụ không khí (m³ / mi | 0,6 m³ / phút |
| Sự bảo đảm | Một năm |
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Gia công nhựa | VẬT NUÔI, Nhựa |
|---|---|
| Đường kính cổ (mm) | 20mm |
| Số lượng tiêm thực tế (PS) | 225g(ps)/8Oz |
| Ứng dụng | Chai PET, lọ PET |
| Tỷ lệ L/D trục vít | 20,5:1 |
| Hoàn thiện dây chuyền sản xuất | dây chuyền hoàn chỉnh, không chỉ khuôn mà tất cả các máy móc nhựa bạn cần. |
|---|---|
| Vật liệu khuôn | P20/718/738 / NAK80 / S136 / 2738/22316 |
| Tên | Khuôn thổi chai nhựa cho chai nước |
| các dịch vụ khác | Tư vấn trực tuyến 24/24 (trả lời nhanh) |
| Á quân | Á hậu nóng \ Á hậu lạnh |
| Hoàn thiện dây chuyền sản xuất | dây chuyền hoàn chỉnh, không chỉ khuôn mà tất cả các máy móc nhựa bạn cần. |
|---|---|
| Vật liệu khuôn | P20/718/738 / NAK80 / S136 / 2738/22316 |
| Tên | Khuôn thổi chai nhựa cho chai nước |
| các dịch vụ khác | Tư vấn trực tuyến 24/24 (trả lời nhanh) |
| Á quân | Á hậu nóng \ Á hậu lạnh |
| tên sản phẩm | Máy thổi khuôn tự động PET Semi |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mô hình | YC 2L-4 |
| Số lượng ống ánh sáng | 32 CÁI |
| Điện ống ánh sáng | 1,25KW |
| Đăng kí | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Tự động xả hơi | VỚI Tự động xả hơi |
| Khuôn | Một khoang hoặc hai khoang |
| Sutiable | Chai 0 ~ 5L |
| sản xuất tại | TRUNG QUỐC |