| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |
| vật liệu khuôn | 45#, 50#, P20, H13, 718, 2738, NAK80, S136, SKD61, v.v. |
|---|---|
| Auto-Deflashing | Hệ thống chống rung tự động được cung cấp |
| Lỗ | Nhiều sâu răng có sẵn |
| xử lý bề mặt | đánh bóng |
| đế khuôn | Tiêu chuẩn HASCO, tiêu chuẩn Châu Âu, tiêu chuẩn Thế giới |
| đường kính trục vít | 80 |
|---|---|
| Khả năng đùn mỗi giờ (PE) | 110 |
| Số lượng máy sưởi | 4 |
| Kẹp Stoke | 200-650 |
| lực kẹp | 110 |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | ABLD150 |
|---|---|
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | 1000 lít |
| Kích thước trục lăn khuôn | 1800×1800 |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhãn hiệu | DAWSON |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy thổi khuôn |
| chai phù hợp | Uống chai nước |
| từ khóa | Máy thổi thú cưng tự động |
| Loại | Máy thổi chai tự động |
| Vôn | 220v / 380v |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Đơn xin | Chai |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến |
| Sự bảo đảm | 1 năm, một năm, 12 tháng |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm, một năm |
| Thổi kiểu đúc | Đúc thổi đùn, Đúc thổi căng, máy ép thổi căng |
| Đăng kí | Chai, bể nước, jerrycan, Jerry lon, đồ chơi |
| Gia công nhựa | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Neck Diameter(mm) | 38 mm |
| Bottle Volume(ml) | 2000 ml |
| Application | Plastic Bottle, PET Bottles |
| Hàng hiệu | Dawson |
| Nhựa Gia Công | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Phong cách | Nằm ngang |
| Khoảng cách giữa các thanh Tie (Chiều rộng) (mm) | 680mm |
| Khoảng cách giữa các thanh giằng (Chiều cao)(mm) | 680mm |
| Công suất hóa dẻo (g/s) | 580 |
| Các mẫu được cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Nhân lực cần thiết | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và chiết rót |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Tự động | Hoàn toàn tự động |
| Loại khuôn thổi | Khuôn thổi phun, Khuôn thổi phun |