| Số mẫu | ABLD100 |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy thổi chai PET |
| Ứng dụng | Mô hình nhựa, Thùng nước, Hộp làm mát |
| Kiểu thổi | Kéo căng khuôn |
| Điều khiển PLC | Mitsubishi Nhật Bản |
| Từ khóa | Tốc độ cao tự động |
|---|---|
| Sử dụng | 200ml ~ 2000ml chai |
| Sử dụng | Làm chai nhựa |
| Tên sản phẩm | Máy làm chai cổ rộng |
| Loại máy | Máy ép đùn thổi |
| Từ khóa | Tốc độ cao tự động |
|---|---|
| Sử dụng | 200ml ~ 2000ml chai |
| Sử dụng | Làm chai nhựa |
| Tên sản phẩm | Máy làm chai cổ rộng |
| Loại máy | Máy ép đùn thổi |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
|---|---|
| Sutiable | Chai 0 ~ 5L |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
| Tên sản phẩm | Máy thổi khuôn tự động PET Semi |
|---|---|
| Thương hiệu | Dawson |
| Người mẫu | YC 2L-4 |
| Số lượng ống ánh sáng | 32 CÁI |
| Điện ống ánh sáng | 1,25KW |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| lực kẹp | 100-500KN |
| Ejector đột quỵ | 50-150mm |
| tên sản phẩm | Máy thổi khuôn tự động PET Semi |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mô hình | YC 2L-4 |
| Số lượng ống ánh sáng | 32 CÁI |
| Điện ống ánh sáng | 1,25KW |
| Gia công nhựa | VẬT NUÔI, Nhựa |
|---|---|
| Đường kính cổ (mm) | 20mm |
| Số lượng tiêm thực tế (PS) | 225g(ps)/8Oz |
| Ứng dụng | Chai PET, lọ PET |
| Tỷ lệ L/D trục vít | 20,5:1 |
| khuôn | Một khoang hoặc hai khoang |
|---|---|
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Chất liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Sutiable | Chai 0 ~ 5L |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 200PCS / H |
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |