| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 360 PC / H |
| Đường kính trục vít | 100 mm |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 28 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 55 kw |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 1 gallon |
|---|---|
| Ra sức chứa | 400 ~ 600 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 45mm |
| Công suất truyền động trục vít | 10kw |
| Công suất gia nhiệt trục vít | 2,6Kw |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 1000 chiếc / giờ |
| Đường kính trục vít | 65 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 18,5 KW |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 1000 chiếc / giờ |
| Đường kính trục vít | 65 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 18,5 KW |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | ABLB75 |
|---|---|
| Trạm | Trạm đơn hoặc Trạm đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Nhãn hiệu | DAWSON |
| Sản lượng | 600BPH |
|---|---|
| Khuôn | 1 khoang |
| Điện áp | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Kích thước ((L*W*H) | 1.6*0,6*1,5 |
| Trọng lượng | 500kg |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | ABLB75 |
|---|---|
| Trạm | Trạm đơn hoặc Trạm đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Nhãn hiệu | DAWSON |
| Trạm | Một trạm hoặc hai trạm |
|---|---|
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Khuôn | Một khoang hoặc hai khoang |
| Vật chất | HDPE, PP, PVC, LDPE |
| Vật liệu khuôn | S50c / S136 / Nhôm với đồng Beryllium |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Vôn | 440V/415V/380V/220V |
| Dòng nước | 100L/phút |
| Trạm | ga đôi |
|---|---|
| Số đầu chết | 1/2/3/4 |
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | Chuyển loại hệ thống kẹp |
| Hệ thống thủy lực | 68kn |
| vật liệu phù hợp | PP, PP |