| Đăng kí | Chai, lọ, lon Jerry, gallon, thùng chứa |
|---|---|
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
| Khuôn | Một khoang hoặc hai khoang |
| phù hợp | Bình 0~5L |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Đăng kí | Chai, lọ, lon Jerry, gallon, thùng chứa |
|---|---|
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
| Khuôn | Một khoang hoặc hai khoang |
| phù hợp | Bình 0~5L |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Đăng kí | Chai, lọ, lon Jerry, gallon, thùng chứa |
|---|---|
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
| Khuôn | Một khoang hoặc hai khoang |
| phù hợp | Bình 0~5L |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Số mẫu | ABLB75I-1 |
|---|---|
| Công suất gia nhiệt trục vít | 6 Kw |
| Đầu ra HDPE | 100Kg / giờ |
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| kích thước khuôn tối đa | 400X450mm |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Tự động xả hơi | VỚI Tự động xả hơi |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 450 ~ 480 PCS / H |
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 8 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 800 PC / H |
| Đường kính trục vít | 75 mm |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất dẫn động bơm dầu | 7,5 KW |
| tỷ lệ vít L / D | 24 L / D |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
| Công suất đầu ra | 450 ~ 480 PCS / H |
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Ổ trục vít | 22kw |
| Mẫu số | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |