| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 360 PC / H |
| Đường kính trục vít | 100 mm |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 28 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 55 kw |
| Kiểu thổi | Kéo căng khuôn |
|---|---|
| Gia công nhựa | PET, PC, PE / PP |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 l |
|---|---|
| chu kỳ khô | 1000 chiếc/giờ |
| đường kính trục vít | 65 mm |
| Tỷ lệ L/D trục vít | 24 |
| Công suất ổ trục vít | 18,5kw |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 30L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 300 PC / H |
| Đường kính trục vít | 80 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 |
| Công suất truyền động trục vít | 37 KW |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 1000 chiếc / giờ |
| Đường kính trục vít | 65 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 |
| Công suất truyền động trục vít | 18,5 KW |
| Phạm vi sản phẩm | 10 ~ 30L |
|---|---|
| Năng suất | 45 ~ 60BPH |
| Đường kính trục vít | 80 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 |
| Công suất truyền động trục vít | 37 KW |
| Các ứng dụng | Jerry Lon, Chai, Gallon |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 15L |
| Vật liệu phù hợp | HDPE, PP, LDPE, PVC, PC, PS |
| Số trạm | ga đôi |
| Tùy chọn lớp | Nhiều lớp có sẵn |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Áp suất nước làm mát | 0,3 MPa |
| Thổi áp lực | 0,6 Mpa |
| Đột quỵ khuôn | 170-520 mm |
| Lực kẹp | 80 KN |
| Đăng kí | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Áp suất nước làm mát | 0,3 MPa |
| Thổi áp lực | 0,6 Mpa |
| Đột quỵ khuôn | 170-520 mm |
| Lực kẹp | 80 KN |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Áp suất nước làm mát | 0,3 MPa |
| Thổi áp lực | 0,6 Mpa |
| Đột quỵ khuôn | 170-520 mm |
| Lực kẹp | 80 KN |