| Sự chính xác | ±0,02mm |
|---|---|
| Clamping Force | 250KN |
| Hệ thống điều khiển | plc |
| Heating Power | 22KW |
| Heating Zone | 4 |
| Thể loại | Máy ép đùn |
|---|---|
| Nguyên liệu thô | HDPE |
| Tự động hóa | Tự động hóa: |
| chi tiết đóng gói | Bằng gỗ |
| Thời gian giao hàng | 45-65 ngày |
| Mô hình KHÔNG. | ABLD100 |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
| Gói vận chuyển | Bao bì phim |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mã HS | 8477301000 |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 30L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
| Vôn | 380v / 3ph / 50hz |
| Loại máy | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Sản phẩm phù hợp | Can Jerry có thể xếp chồng lên nhau 10-30L HDPE/PP |
| Die head type | Accumulator type die head |
| Die head volume | 3.5L |
| Control System | Wisetech PLC for extrusion blow molding machine |
| Machine type | Extrusion blow moulding machine |
|---|---|
| Suitable product | 10L 20L 25L 30L HDPE Jerry Can and plastic drums |
| loại đầu chết | Ắc quy loại chết đầu |
| khối lượng đầu chết | 3.5L |
| Parison control | Equipped, wisetech, or Xunjie or MOOG brand |
| Loại đầu khuôn theo phương pháp gia công | đầu khuôn loại liên tục |
|---|---|
| Loại khuôn theo số đầu | 2 |
| Loại đầu khuôn theo số lớp | 1 |
| Khoảng cách trung tâm | Đầu chết nhiều đầu, khoảng cách trung tâm có thể được tùy chỉnh |
| Chất liệu phù hợp | HDPE/LDPE/PP/PVC/EVOH/TPU/TPV/ABS/Tritan/PPSU, v.v. |
| Từ khóa | Tốc độ cao tự động |
|---|---|
| Sử dụng | 200ml ~ 2000ml chai |
| Sử dụng | Làm chai nhựa |
| Tên sản phẩm | Máy làm chai cổ rộng |
| Loại máy | Máy ép đùn thổi |
| Từ khóa | Tốc độ cao tự động |
|---|---|
| Sử dụng | 200ml ~ 2000ml chai |
| Sử dụng | Làm chai nhựa |
| Tên sản phẩm | Máy làm chai cổ rộng |
| Loại máy | Máy ép đùn thổi |