| Mô hình KHÔNG. | ABLB90 |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5Kw |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mẫu số | ABLB90 |
|---|---|
| ga tàu | Trạm đơn hoặc Trạm đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi điện | 5,7kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 65 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 18,5 KW |
| Công suất gia nhiệt trục vít | 5-6 KW |
| Số mẫu | ABLD100 |
|---|---|
| Tuổi thọ máy | > 20 tuổi |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 120 L |
| Lực kẹp | 600KN |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | DMB1000L |
|---|---|
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | 1100 lít |
| Kích thước trục lăn khuôn | 1800×1800 |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhãn hiệu | DAWSON |
| Đường kính cổ (mm) | 140 MM |
|---|---|
| Thể tích chai (ml) | 250 ml |
| Kích thước (L * W * H) | 3,8X1,5X3,2M |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm thông thường |
| Báo cáo kiểm tra máy móc | Cung cấp |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 5L 8L |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| đường kính trục vít | 75mm |
| thời gian bảo hành | 1 năm |
| Tuổi thọ máy | >20 năm |
| Nguồn gốc | Giang Tô, Trung Quốc |
|---|---|
| Năm | Mới |
| Kích thước(l*w*h) | 4.2*2.2*2.7 |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi | 1 năm |
| Các ngành áp dụng | Nhà máy Sản xuất, Nhà máy Thực phẩm & Đồ uống, Trang trại, F |
| Trạm | Một trạm hoặc hai trạm |
|---|---|
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Khuôn | Một khoang hoặc hai khoang |
| Vật chất | HDPE, PP, PVC, LDPE |
| Vật liệu khuôn | S50c / S136 / Nhôm với đồng Beryllium |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 300L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 360 PC / H |
| Đường kính trục vít | 100 mm |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 28 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 55 kw |