| Ứng dụng | Chai nước giải khát, chai dầu |
|---|---|
| Tự động | Hoàn toàn tự động |
| Dịch vụ kỹ thuật | 24 giờ/365 ngày trực tuyến |
| Kiểm soát bởi | PLC |
| Xi lanh đóng và mở khuôn | lễ hội |
| Ứng dụng | Chai nước giải khát, chai dầu |
|---|---|
| Tự động | Hoàn toàn tự động |
| Dịch vụ kỹ thuật | 24 giờ / 365 ngày trực tuyến |
| điều khiển bởi | PLC |
| Khuôn đóng và mở xi lanh | Lễ hội |
| Các ứng dụng | Chai nhựa nhỏ 5ml đến 1L |
|---|---|
| Kiểu thổi | Tiêm thổi |
| Thành phần cốt lõi | Hộp số, Bình áp suất, Bơm, Hộp số, Bạc đạn, Động cơ, Động cơ, PLC ... |
| Nhựa chế biến | PP, ABS, HDPE, PVC, PPR, PE, HDPE / PP, ABS / PP, PE / PP |
| chi tiết đóng gói | Blow molding machine are packed with plastic film; Máy thổi khuôn được đóng gói bằng màng |
| Ứng dụng | Chai nhựa nhỏ 5ml đến 1000ml |
|---|---|
| Thổi kiểu đúc | Khuôn thổi phun |
| Thành phần cốt lõi | Hộp số, Bơm, Hộp số, Bạc đạn, Động cơ, Động cơ, PLC ... |
| Vật liệu phù hợp | PP, HDPE, PVC, PPR, PE, ABS / PP, PE / PP |
| chi tiết đóng gói | Blow molding machine are packed with plastic film; Máy thổi khuôn được đóng gói bằng màng |
| Có thể sản xuất | Mỹ phẩm nhựa, nhu yếu phẩm hàng ngày, chai lọ đóng gói thuốc và thực phẩm. |
|---|---|
| Vôn | Tùy chỉnh theo nhu cầu của khách hàng |
| Điểm bán hàng chính | Tự động, thông minh và hiệu quả cao |
| Dịch vụ kỹ sư địa phương | Ả Rập Xê Út, Colombia, Nam Phi, Panama ... vv |
| Màu máy & logo | tùy biến |
| Các sản phẩm | Mỹ phẩm nhựa, chai dầu gội đầu thiết yếu hàng ngày. |
|---|---|
| Khối lượng phần rỗng | 5ml đến 1L |
| Các mẫu được cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| chi tiết đóng gói | Blow molding machine are packed with plastic film; Máy thổi khuôn được đóng gói bằng màng |
| Kích thước (L * W * H) | 3,1 * 1,2 * 2,2 |
|---|---|
| Lực kẹp | 78kn |
| Công suất (kW) | 25KW |
| Trọng lượng (Kg) | 4 KG |
| chi tiết đóng gói | Blow molding machine are packed with plastic film; Máy thổi khuôn được đóng gói bằng màng |
| Sự chính xác | ±0,02mm |
|---|---|
| Clamping Force | 250KN |
| Hệ thống điều khiển | plc |
| Heating Power | 22KW |
| Heating Zone | 4 |
| Công suất động cơ máy đùn (kW) | 22KW |
|---|---|
| Kích thước lòng khuôn (Chiều cao)(mm) | Máy đúc bơm bơm bơm 420mm |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Điểm bán hàng chính | Dễ dàng hoạt động |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy Sản xuất, Nhà máy Thực phẩm & Đồ uống, Trang trại, F |
| Công suất động cơ máy đùn (kW) | 22KW |
|---|---|
| Kích thước lòng khuôn (Chiều cao)(mm) | 420 mm |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Điểm bán hàng chính | Dễ dàng hoạt động |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy Sản xuất, Nhà máy Thực phẩm & Đồ uống, Trang trại, F |