| Mẫu số | ABLB65I |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| hướng dẫn cung cấp | Hướng dẫn bằng tiếng Trung và tiếng Anh |
|---|---|
| mẫu cung cấp | Nếu được yêu cầu |
| Kiểu thổi khuôn | Máy ép đùn thổi |
| Vị trí phòng trưng bày | Không có |
| dòng nước | 100L/phút |
| Đinh ốc | 76 mm |
|---|---|
| cỡ bắn | 1766 cm³ |
| trọng lượng bắn | 1590 gam |
| áp suất phun | 158 Mpa |
| tỷ lệ tiêm | 398 gam/giây |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Hộp số, Động cơ, Bình áp lực, Máy bơm |
|---|---|
| Kiểu thổi | Jerry có thể thổi khuôn máy |
| Tự động hóa | Tự động |
| Video kiểm tra đi | Cung cấp |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| lực kẹp | 5300KN |
|---|---|
| Khoảng trống giữa Tie Bar | 830*800mm |
| Chuyển đổi đột quỵ | 840mm |
| Sức mạnh động cơ | 28+36kw |
| đường kính trục vít | 85mm |
| Số mẫu | ABLD100 |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
| Kích thước máy | 6,8 × 3,3 × 5 |
| Liên hệ | Schneider |
| Dung tích thùng dầu | 850L |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 30L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Đăng kí | Chai, lọ, lon Jerry, gallon, thùng chứa |
|---|---|
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
| Khuôn | Một khoang hoặc hai khoang |
| phù hợp | Bình 0~5L |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Nhựa Gia Công | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Phong cách | Nằm ngang |
| Khoảng cách giữa các thanh Tie (Chiều rộng) (mm) | 680mm |
| Khoảng cách giữa các thanh giằng (Chiều cao)(mm) | 680mm |
| Công suất hóa dẻo (g/s) | 580 |
| Nhựa Gia Công | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Phong cách | Nằm ngang |
| Khoảng cách giữa các thanh Tie (Chiều rộng) (mm) | 630mm |
| Khoảng cách giữa các thanh giằng (Chiều cao)(mm) | 600mm |
| Công suất hóa dẻo (g/s) | 543 |