| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |
| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |
| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |
| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |
| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |
| Trạm | ga đôi |
|---|---|
| Số đầu chết | 1/2/3/4 |
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | Chuyển loại hệ thống kẹp |
| Hệ thống thủy lực | 68kn |
| vật liệu phù hợp | PP, PP |
| Đường kính trục vít | 85 MM |
|---|---|
| Khối lượng bắn (lý thuyết) | 2418 cm³ |
| Trọng lượng SHOT | 2200 G |
| Áp suất phun | 167 MPa |
| Tỷ lệ tiêm | 482 g / s |
| Applications | Cutting Necks of Bottles, Jars |
|---|---|
| Tên may moc | Máy cắt cổ chai tự động |
| Thông số kỹ thuật máy | 800*420*850mm |
| bao bì vận chuyển | Vỏ phim và vỏ gỗ |
| Chứng nhận | SGS,CE |
| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Thổi kiểu đúc | Đùn thổi khuôn |
| Đơn xin | Chai, bể nước, jerrycan, lon Jerry, giường mẫu giáo |