| Công suất đầu ra | 180 ~ 200 chiếc / h |
|---|---|
| Kích thước | 4,6 × 3 × 2,4 (M) |
| trọng lượng | 8,2T |
| Đinh ốc | 90mm |
| Max Die Mouth | 180mm |
| Mô hình KHÔNG. | ABLB90 |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5Kw |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài, Có sẵn trung tâm dịch vụ ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật |
|---|---|
| tình trạng | Mới |
| Chứng nhận | CE |
| Kích thước (L * W * H) | Tùy theo |
| Vôn | 380V |
| Mẫu số | DSB80-30L |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 30L |
|---|---|
| Thêm ứng dụng | Thùng đựng dầu bằng nhựa, Thùng chứa, Thùng Jerry, Thùng |
| Loại đùn | Loại tích lũy |
| Parison Control | Moog 100 điểm |
| Động cơ thủy lực | Động cơ Servo |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 30L |
|---|---|
| Thêm ứng dụng | Thùng đựng dầu bằng nhựa, Thùng chứa, Thùng Jerry, Thùng |
| Loại đùn | Loại tích lũy |
| Parison Control | Moog 100 điểm |
| Động cơ thủy lực | Động cơ Servo |
| Mô hình KHÔNG. | ABLB90 |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mô hình KHÔNG. | DSB80-30L |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mô hình KHÔNG. | DSB80-30L |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Tối đa. Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 1000 chiếc/giờ |
| Đường kính trục vít | 85mm |
| Tỷ lệ L/D trục vít | 24 L/D |
| Ổ trục vít | 18,5 kW |