| Gói vận chuyển | Đóng gói phim |
|---|---|
| vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Thông số kỹ thuật | ABLB65I |
| Điều kiện | Mới |
| Số mẫu | ABLB75I-1 |
|---|---|
| Công suất gia nhiệt trục vít | 6 Kw |
| Đầu ra HDPE | 100Kg / giờ |
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| kích thước khuôn tối đa | 400X450mm |
| Số mẫu | ABLB75I-1 |
|---|---|
| Công suất gia nhiệt trục vít | 6 Kw |
| Đầu ra HDPE | 100Kg / giờ |
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| kích thước khuôn tối đa | 400X450mm |
| Tình trạng | mới |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Điện áp | 380V/3PH/50Hz |
| Số mẫu | ABLB75I-1 |
|---|---|
| Công suất gia nhiệt trục vít | 6 Kw |
| Đầu ra HDPE | 100Kg / giờ |
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| kích thước khuôn tối đa | 400X450mm |
| Số mẫu | ABLB75I-1 |
|---|---|
| Công suất gia nhiệt trục vít | 6 Kw |
| Đầu ra HDPE | 100Kg / giờ |
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| kích thước khuôn tối đa | 400X450mm |
| Control System | PLC |
|---|---|
| Cooling System | Air Cooling |
| Driving System | Servo Motor |
| Heating System | Electric Heating |
| Material | Plastic |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Hộp số, Động cơ, Bơm |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, PC, ABS, PE, ABS/PP, PE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Hệ thống điều khiển | plc |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | làm mát không khí |
| hệ thống lái xe | động cơ servo |
| Hệ thống máy sưởi | Nhiệt điện |
| Vật liệu | nhựa |
| Kiểu thổi | Kéo căng khuôn |
|---|---|
| Gia công nhựa | PET, PC, PE / PP |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |