| Đăng kí | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Áp suất nước làm mát | 0,3 MPa |
| Thổi áp lực | 0,6 Mpa |
| Đột quỵ khuôn | 170-520 mm |
| Lực kẹp | 80 KN |
| Đăng kí | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Áp suất nước làm mát | 0,3 MPa |
| Thổi áp lực | 0,6 Mpa |
| Đột quỵ khuôn | 170-520 mm |
| Lực kẹp | 80 KN |
| Đăng kí | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Áp suất nước làm mát | 0,3 MPa |
| Thổi áp lực | 0,6 Mpa |
| Đột quỵ khuôn | 170-520 mm |
| Lực kẹp | 80 KN |
| Đăng kí | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Áp suất nước làm mát | 0,3 MPa |
| Thổi áp lực | 0,6 Mpa |
| Đột quỵ khuôn | 170-520 mm |
| Lực kẹp | 80 KN |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| lực kẹp | 100-500KN |
| Ejector đột quỵ | 50-150mm |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| lực kẹp | 100-500KN |
| Ejector đột quỵ | 50-150mm |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| lực kẹp | 100-500KN |
| Ejector đột quỵ | 50-150mm |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| lực kẹp | 100-500KN |
| Ejector đột quỵ | 50-150mm |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| lực kẹp | 100-500KN |
| Ejector đột quỵ | 50-150mm |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 20L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |