| Machine appearance color | Customizable |
|---|---|
| Logo customized | Yes |
| Samples provided | Provide bottle sample after mold test for confirmation |
| Manpower required | 1~2 Operator |
| Engineer service | Engineers can go to customer's factory for installation training |
| Màu sắc bề ngoài của máy | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Logo tùy chỉnh | Vâng |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
| Yêu cầu nhân lực | toán tử 1~2 |
| dịch vụ kỹ sư | Các kỹ sư có thể đến nhà máy của khách hàng để đào tạo lắp đặt |
| Tự động hóa | Hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Màu sắc ngoại hình máy | Có thể tùy chỉnh |
| Logo tùy chỉnh | Đúng |
| Kiểm tra máy | Máy sẽ được kiểm tra trước khi xuất xưởng |
| Nhân lực cần thiết | 1 |
| Nhựa được xử lý | PET, PC, PVC, PE, PE/PP, LDPE, HDPE, PP |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi | Vòng bi, Động cơ, Máy bơm, Bánh răng, PLC, Bình áp lực, Động cơ, Hộp số |
| Ứng dụng | Mô Hình Nhựa, Thùng Nước, Hộp Làm Mát |
| Động cơ | Động cơ servo |
| Tên sản phẩm | Máy thổi chai PET |
| Vôn | Khách hàng chỉ định |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
| Ổ trục vít | 22kw |
| Công suất đầu ra | 450 ~ 480 PCS / H |
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Sản lượng | 600BPH |
|---|---|
| Khuôn | 1 khoang |
| Điện áp | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Kích thước ((L*W*H) | 1.6*0,6*1,5 |
| Trọng lượng | 500kg |
| Đầu ra | 800bph |
|---|---|
| Khuôn | 1 khoang |
| Vôn | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Kích thước (L * W * H) | 1,6 * 0,6 * 1,5 |
| trọng lượng | 500kg |
| Gia công nhựa | VẬT NUÔI, Nhựa |
|---|---|
| Đường kính cổ (mm) | 20mm |
| Số lượng tiêm thực tế (PS) | 225g(ps)/8Oz |
| Ứng dụng | Chai PET, lọ PET |
| Tỷ lệ L/D trục vít | 20,5:1 |
| Kiểu thổi | Kéo căng khuôn |
|---|---|
| Gia công nhựa | PET, PC, PE / PP |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 20L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |