| Chất liệu sản phẩm | Nhựa |
|---|---|
| Sản phẩm | khuôn ép nhựa, khuôn thổi |
| Chế độ định hình | Khuôn ép nhựa, Khuôn thổi, Khuôn mẫu |
| Lỗ | Một khoang / Nhiều khoang, một hoặc nhiều, Đơn / Gia đình |
| Á quân | Á hậu nóng \ Á hậu lạnh |
| Đăng kí | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Áp suất nước làm mát | 0,3 MPa |
| Thổi áp lực | 0,6 Mpa |
| Đột quỵ khuôn | 170-520 mm |
| Lực kẹp | 80 KN |
| Số mẫu | ABLB75I-1 |
|---|---|
| Công suất gia nhiệt trục vít | 6 Kw |
| Đầu ra HDPE | 100Kg / giờ |
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| kích thước khuôn tối đa | 400X450mm |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video |
|---|---|
| Đơn xin | Chai lọ, y tế, mỹ phẩm |
| Vôn | 380V, 380V / 50HZ, 220 / 380V, 220V / 380V / 415V / 460V .. |
| Vật tư | Thép không gỉ |
| Loại | Hoàn toàn tự động, khuôn thổi phun |
| Mô hình KHÔNG. | ABLB90 |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5Kw |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Yêu cầu nhân lực | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và làm đầy |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| Loại khuôn thổi | Khuôn Thổi Phun,Khuôn Thổi Phun |
| Vật liệu khuôn | P20/718/738/NAK80/S136/2738/2316 |
|---|---|
| Á hậu | Á hậu nóng \ Á hậu lạnh |
| Tên sản phẩm | Khuôn nhựa gia dụng |
| Tên | Khuôn nhựa hình chai rượu vang 4 lỗ bằng nhựa ABS |
| Vật liệu nhựa | VẬT NUÔI, PP, PS, PC, ABS |
| Vôn | 380v / 3ph / 50hz |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước (L * W * H) | NHƯ ĐẶT HÀNG |
| Đăng kí | Chai, hộp đựng |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ trực tuyến, hỗ trợ kỹ thuật video |
| Dịch vụ sau bảo hành | Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Vị trí dịch vụ địa phương | Không có |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | một năm |
| tên | máy kiểm tra rò rỉ |
| Từ khóa | Người kiểm tra rò rỉ tự động |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, PVC, PE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |