| Mô hình KHÔNG. | DSB80-30L |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Cân nặng (KG) | 6kg |
|---|---|
| Các ngành áp dụng | Nhà máy Thực phẩm & Đồ uống, Cửa hàng Thực phẩm & Đồ uống, Khác, L |
| Video gửi đi-kiểm tra | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | Động Cơ, Bánh Răng, Động Cơ, Hộp Số, Vít |
| Lực đẩy (kN) | 70 kN |
| Thời gian chu kỳ | 21,6 giây |
|---|---|
| Sản xuất | 16000 chiếc mỗi ngày |
| Thiết kế lớp | Thiết kế hai lớp |
| Vật liệu khuôn | P20, 2316, S136H, Nhôm với đồng berili. |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Điều kiện | Mới mẻ |
|---|---|
| Báo cáo kiểm tra máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Hộp số |
| Nhựa đã qua xử lý | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE / PP, HDPE / PP |
| Hàng hiệu | DAWSON |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 360 PC / H |
| Đường kính trục vít | 100 mm |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 28 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 55 kw |
| Mẫu số | ABLB90 |
|---|---|
| ga tàu | Trạm đơn hoặc Trạm đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi điện | 5,7kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 300L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 360 PC / H |
| Đường kính trục vít | 100 mm |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 28 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 55 kw |
| Trạm | Một trạm hoặc hai trạm |
|---|---|
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Khuôn | Một khoang hoặc hai khoang |
| Vật chất | HDPE, PP, PVC, LDPE |
| Vật liệu khuôn | S50c / S136 / Nhôm với đồng Beryllium |
| Mẫu số | DSB80-30L |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | DMB1000L |
|---|---|
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | 1100 lít |
| Kích thước trục lăn khuôn | 1800×1800 |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhãn hiệu | DAWSON |