| Số mẫu | ABLD100 |
|---|---|
| tỷ lệ vít L / D | 25 L / D |
| Cân nặng | 22,5 tấn |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Tuổi thọ máy | > 20 năm |
| Số mẫu | ABLD100 |
|---|---|
| tỷ lệ vít L / D | 25 L / D |
| Cân nặng | 22,5 tấn |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Tuổi thọ máy | > 20 năm |
| Mô hình KHÔNG. | DSB80-30L |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Số mẫu | ABLD100 |
|---|---|
| tỷ lệ vít L / D | 25 L / D |
| Cân nặng | 22,5 tấn |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Tuổi thọ máy | > 20 năm |
| Số mẫu | ABLD100 |
|---|---|
| tỷ lệ vít L / D | 25 L / D |
| Cân nặng | 22,5 tấn |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Tuổi thọ máy | > 20 năm |
| Tối đa. Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 1000 chiếc/giờ |
| Đường kính trục vít | 85mm |
| Tỷ lệ L/D trục vít | 24 L/D |
| Ổ trục vít | 18,5 kW |
| đường kính trục vít | 40mm |
|---|---|
| Tỷ lệ L/D trục vít | 20,5:1 |
| tốc độ trục vít | 0-190 vòng/phút |
| Công suất phun lý thuyết | 238cm3 |
| áp suất phun | 174Mpa |
| đường kính trục vít | 40mm |
|---|---|
| Screw L/D Ratio | 20.5:1 |
| Công suất phun lý thuyết | 238cm3 |
| Injection Pressure | 174Mpa |
| Max. Hydraulic Pressure | 140Kg/cm |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
| Vôn | 380v / 3ph / 50hz |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
| Vôn | 380v / 3ph / 50hz |