| Số mẫu | ABLD100 |
|---|---|
| Tuổi thọ máy | > 20 tuổi |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 120 L |
| Lực kẹp | 600KN |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 5L 8L |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| đường kính trục vít | 75mm |
| thời gian bảo hành | 1 năm |
| Tuổi thọ máy | >20 năm |
| Hệ thống kiểm soát Parison | M00G 200 điểm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển máy tính vi mô | Wisetech |
| bộ điều khiển nhiệt độ | Wisetech |
| Rơle phụ trợ | Omron |
| công tắc tơ | Schneider |
| Gia công nhựa | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Neck Diameter(mm) | 38 mm |
| Bottle Volume(ml) | 2000 ml |
| Application | Plastic Bottle, PET Bottles |
| Hàng hiệu | Dawson |
| Gia công nhựa | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Đường kính cổ (mm) | 38mm |
| Thể tích chai (ml) | 2000ml |
| Ứng dụng | Chai Nhựa, Chai PET |
| Hàng hiệu | Dawson |
| vật liệu phù hợp | PE.PP, PVC, PS, PETG, như vậy |
|---|---|
| Âm lượng cao nhất | 200ml/500ml |
| Công suất đầu ra | 2000 ~ 2500pcs/h |
| Kích thước | 4.09x3.68x2,57 (m) |
| Trọng lượng | 8.2t |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Sản lượng (kg / h) | 320 kg / giờ |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy sản xuất |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Khoang khuôn | thép không gỉ chất lượng cao S136H |
|---|---|
| Cắt cạnh | thép không gỉ chất lượng cao S136H |
| tấm cổ | JAPAN vật liệu DC53 |
| Xử lý nhiệt để | HRC62 |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói trong hộp gỗ |
| Lực kẹp | 600 Kn |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Đường kính trục vít | 100mm |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Số trạm | Đơn |
| Số mẫu | ABLD100 |
|---|---|
| Tuổi thọ máy | > 20 tuổi |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 120 L |
| Lực kẹp | 600KN |