| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
| Sutiable | 20L Chai 25L |
| Lực kẹp | 270 Kn |
| Khu vực sưởi ấm | 4 lò sưởi nhôm |
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Điều kiện | Mới |
| Lắp ráp | Phần cổ và phần dưới có thể tháo rời |
| Hệ thống làm mát | hệ thống làm mát riêng biệt |
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Điều kiện | Mới |
| Lắp ráp | Phần cổ và phần dưới có thể tháo rời |
| Hệ thống làm mát | hệ thống làm mát riêng biệt |
| Công suất làm nóng trục vít (kW) | 6 KW |
|---|---|
| Kích thước khuôn ép (Chiều rộng) (mm) | 290 mm |
| Lượng tiêu thụ không khí (m³ / mi | 0,6 m³ / phút |
| Sự bảo đảm | Một năm |
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Khoang khuôn & Cạnh cắt | S136, Hợp kim nhôm 606 |
|---|---|
| Kích cỡ | Kích thước tùy chỉnh |
| tuổi thọ khuôn | 250000-300000 bức ảnh |
| Sản phẩm | Đồ gia dụng, Khuôn xe, khuôn ép nhựa, khuôn thổi |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói trong hộp gỗ |
| Đơn xin | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Trạm | ga đôi |
| Đầu chết | đầu đơn |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 20L |
| Tự động xả hơi | VỚI Tự động xả hơi |
| Công suất đầu ra | 180 ~ 200 chiếc / h |
|---|---|
| Kích thước | 4,6 × 3 × 2,4 (M) |
| Trọng lượng | 8,2T |
| Đinh ốc | 90mm |
| Max Die Mouth | 180mm |
| Chất liệu sản phẩm | Nhôm |
|---|---|
| Âm lượng | 100ML-300L |
| Lỗ | Khoang đơn \ Nhiều khoang |
| Tên sản phẩm | nắp, nắp, phôi, nắp ... |
| Mẫu | Gửi theo yêu cầu của khách hàng |
| Ứng dụng | Mô hình nhựa, Thùng nước, Hộp làm mát |
|---|---|
| Xe máy | Động cơ servo |
| Điều khiển PLC | Mitsubishi Nhật Bản |
| Kích thước máy | 6,8 * 3,3 * 5 |
| Đóng / Mở Stroke | 880-1700mm |