| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 l |
|---|---|
| chu kỳ khô | 1000 chiếc/giờ |
| đường kính trục vít | 65 mm |
| Tỷ lệ L/D trục vít | 24 |
| Công suất ổ trục vít | 18,5kw |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 1000 chiếc / giờ |
| Đường kính trục vít | 65 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 |
| Công suất truyền động trục vít | 18,5 KW |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 8 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 800 PC / H |
| Đường kính trục vít | 75 mm |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất dẫn động bơm dầu | 7,5 KW |
| Các ứng dụng | Jerry Lon, Chai, Gallon |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 15L |
| Vật liệu phù hợp | HDPE, PP, LDPE, PVC, PC, PS |
| Số trạm | ga đôi |
| Tùy chọn lớp | Nhiều lớp có sẵn |
| Lái xe máy | 45 kw |
|---|---|
| Ứng dụng | Mô hình nhựa, Thùng nước, Hộp làm mát |
| Xe máy | Động cơ servo |
| Điều khiển PLC | Mitsubishi Nhật Bản |
| Kích thước máy | 6,8 * 3,3 * 5 |
| Lái xe máy | 45 kw |
|---|---|
| Ứng dụng | Mô hình nhựa, Thùng nước, Hộp làm mát |
| Xe máy | Động cơ servo |
| Kích thước máy | 6,8 * 3,3 * 5 |
| Đóng / Mở Stroke | 880-1700mm |
| Tình trạng | Bán hàng mới |
|---|---|
| Tự động | Hoàn toàn tự động |
| Sự bảo đảm | 24 tháng |
| Thổi kiểu đúc | Đúc thổi đùn, Đúc thổi căng |
| Đơn xin | Chai, bể nước, jerrycan, đồ chơi |
| hướng dẫn cung cấp | Hướng dẫn bằng tiếng Trung và tiếng Anh |
|---|---|
| mẫu cung cấp | Nếu được yêu cầu |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
| Địa điểm trưng bày | Không có |
| Dòng nước | 100L/phút |
| Tên sản phẩm | Máy thổi khuôn tự động PET Semi |
|---|---|
| Thương hiệu | Dawson |
| Người mẫu | YC 2L-4 |
| Số lượng ống ánh sáng | 32 CÁI |
| Điện ống ánh sáng | 1,25KW |
| Tên sản phẩm | Máy thổi khuôn tự động PET Semi |
|---|---|
| Thương hiệu | Dawson |
| Người mẫu | YC 2L-4 |
| Số lượng ống ánh sáng | 32 CÁI |
| Điện ống ánh sáng | 1,25KW |