| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 30L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 30L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 30L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Tự động xả hơi | VỚI Tự động xả hơi |
| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 30 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 60 PC / H |
| Đường kính trục vít | 80 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 30 KW |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 30L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm, một năm |
| Thổi kiểu đúc | Đúc thổi đùn, Đúc thổi căng, máy ép thổi căng |
| Đăng kí | Chai, bể nước, jerrycan, Jerry lon, đồ chơi |
| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 30L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 300 PC / H |
| Đường kính trục vít | 80 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 |
| Công suất truyền động trục vít | 37 KW |