| Số trạm | Độc thân |
|---|---|
| Ứng dụng | Trống, Tấm, Phao, Khoanh vùng, Bảng giường y tế |
| Ổ trục vít | 55 kw |
| Lực kẹp | 780 Kn |
| Đột quỵ khuôn | 550-1350mm |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Kích thước (L * W * H) | 3,8X1,5X3,2M |
|---|---|
| Lực kẹp | 80kn |
| Tự động hóa | Hoàn toàn tự động |
| Trọng lượng (kg) | 5000 kg |
| chi tiết đóng gói | Machine are packed with plastic film; Máy được đóng gói bằng màng nhựa; auxiliary m |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ, PLC |
|---|---|
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| Đường kính trục vít | 40mm |
| Kiểm tra máy móc | Cung cấp |
| chi tiết đóng gói | Machine are packed with plastic film; Máy được đóng gói bằng màng nhựa; auxiliary m |
| Màu sắc bề ngoài của máy | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
| Yêu cầu nhân lực | toán tử 1~2 |
| dịch vụ kỹ sư | Các kỹ sư có thể đến nhà máy của khách hàng để đào tạo lắp đặt |
| Thiết bị phụ trợ | Chúng tôi giúp khách hàng mua máy móc phụ trợ thương hiệu nổi tiếng |